Forteen Pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forteen Pro

™…†háißình ¶ƒïp…™

Trang ChínhXem Tivi OnlineTình yêu của anh I_icon_mini_portalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» CƯỜI!CƯỜI MÃI!CƯỜI NỮA!!!!!!!!HEHE
Tình yêu của anh I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 10:41 pm by machtraitim

» Photoshine 3.4 + crack -phần mềm lồng ghép hình
Tình yêu của anh I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 10:08 pm by machtraitim

» Chèn ảnh minh họa cho bài viết
Tình yêu của anh I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 8:09 pm by machtraitim

» Làm sao để truy cập blog của bạn trên điện thoại di động?
Tình yêu của anh I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 4:40 pm by machtraitim

» Đứng dậy nhé, bạn của tôi!
Tình yêu của anh I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 4:35 pm by honglen

» Chèn flash game vào blog
Tình yêu của anh I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 4:26 pm by machtraitim

» Sao lưu và phục hồi template
Tình yêu của anh I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 4:15 pm by machtraitim

» Mẫu Minima 3 cột dành cho Blogger mới
Tình yêu của anh I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 4:08 pm by machtraitim

» Chuyện ma có thật 100 %
Tình yêu của anh I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 3:59 pm by honglen

» Chèn playlist nhạc nền vào blog
Tình yêu của anh I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 3:50 pm by vipmaster

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này
Mon Aug 02, 2010 1:21 am
Tình yêu của anh Bgavatar_06
Tình yêu của anh Bgavatar_01Tình yêu của anh Bgavatar_02Tình yêu của anh Bgavatar_03
Tình yêu của anh Bgavatar_04avatarTình yêu của anh Bgavatar_06
Tình yêu của anh Bgavatar_07Tình yêu của anh Bgavatar_08Tình yêu của anh Bgavatar_09
[lHP] - hoangtuloren
New Teen
New Teen
Nam Tổng số bài gửi : 14
Birthday22/09/1988

Tình yêu của anh Vide

Bài gửiTiêu đề: Tình yêu của anh

Em à! Mai gió mùa đông bắc lại về rồi, đài báo cũng có mưa nữa. Không khéo em của anh lại co ro vì lạnh mất thôi. Thương em lắm! Cho em mượn đôi bàn tay của anh nè. Vừa ấm lại vừa miễn phí. Em có thích không? Hãy nắm lấy thật chặt em nhé.
Em yêu, mấy hôm nay anh buồn lắm.Trời cứ mưa hoài thôi. Đôi khi anh tự hỏi mình có quá vô tình... làm người khác buồn mà thực lòng anh không hề muốn như vậy. Đã thế anh còn làm em của anh buồn lây nữa chứ. Anh hư quá phải không em? Em ngoan đừng khóc nữa nhé. Anh sẽ không làm em buồn nữa đâu, hứa đấy!
Bỗng dưng anh thấy mình thật may mắn khi có em, em à. Bởi... không có em anh biết giấu nỗi buồn vào đâu? Không có em anh biết chia vui ai? Em thấy em quan trọng với anh thế nào chưa? Yêu em ghê cơ!

Tình yêu của anh! Em thật đẹp em biết không? Đừng bảo anh nịnh nhé, anh thấy ai cũng nói thế mà. Bạn bè, gia đình anh ai cũng yêu quý em. Mà chuyện! Không yêu quý sao được, em của anh giỏi giang, xinh đẹp thế này cơ mà. Ơ! hình như có đứa đang phổng mũi, đỏ mặt kìa, lêu lêu!

Em biết không, anh yêu em mỗi buổi sáng thức dậy, trời như ươm nắng cho em hây hây đôi má hồng, nhìn yêu! Cực! Anh yêu em mỗi buổi chiều mình cùng nhau đi dạo phố. Có hôm trời bỗng đổ mưa, cả 2 đứa ướt sũng, run run vì lạnh... Anh yêu em nhiều! Cực!

Tình yêu ơi! Có người nói với anh rằng tên của em hơi "quê quê". Anh cũng thấy hơi hơi đấy nhé, nhưng mà yêu cái "quê quê" đấy lắm, dù đi đâu xa vẫn mang trong mình một nỗi nhớ, một hình ảnh, một cái tên rất đỗi thân quen ấy trong tim. Mà có bao giờ xa em của anh được quá một tuần đâu, em nhỉ!

Em ơi! Mùa đông đang đến, tháng 11 thân thương đã sang. Nắng quanh em bớt hồng hơn một chút, mưa nặng hạt hơn một chút, gió se se lạnh hơn một chút... Và anh yêu em nhiều hơn một chút... Hà Nội ơi!

Tình yêu của anhXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài